ประมงติณฯ ร่วมป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา…
วันที่ 17 สิงหาคม 2565 นายกิตติศักดิ์ กั่วพานิช ผู้อำนวยการวิทยาลัยประมงติณสูลานนท์ มอบหมายให้นางสุภาพ มณีสว่าง เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา ปี 2565 ณ กศน.ภาคใต้ อ.เมือง จ.สงขลา เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษาอย่างเป็นรูปธรรม#สถานศึกษารางวัลพระราชทาน ปีการศึกษา 2549 และ2563
#ศูนย์ความเป็นเลิศทางการอาชีวศึกษา(Excellent Center) สาขาวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ #เด่นทักษะประมงดำรงตนตอบแทนคุณแผ่นดิน#เดินหน้าขับเคลื่อนอาชีวศึกษาเพื่อสร้างคุณภาพนำปริมาณ
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2022/08/299547503_2285955934917302_1910968579903310427_n-1024x768.jpg)