การอบรม “การทำเจลแอลกอฮอล์” เพื่อใช้ภายในวิทยาลัยฯ ณ ห้องปฏิบัติการ อาคารแสดงพันธุ์สัตว์น้ำ วิทยาลัยประมงติณสูลานนท์
วันที่ 5 มกราคม 2564 เวลา 14.30 น. นายสมชาย ท่าตะเคียน ผู้อำนวยการวิทยาลัยประมงติณสูลานนท์ พร้อมด้วย นางกรวิกา ศรีวัฒนวรัญญู ครูชำนาญการพิเศษ ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร เข้าเยี่ยมชมการอบรม “การทำเจลแอลกอฮอล์” ซึ่ง นางสาวธนกร ห้วยห้อง หัวหน้างานสวัสดิการพยาบาลและหอพัก จัดขึ้นให้กับนักเรียนชั้น ปวช.2/1 สาขาวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ เพื่อไว้ใช้ภายในวิทยาลัยฯ โดยมีนางสาวเยาวลักษณ์ แกมกุม พนักงานราชการ ทำหน้าที่เป็นวิทยากร ณ ห้องปฏิบัติการ อาคารแสดงพันธุ์สัตว์น้ำ วิทยาลัยประมงติณสูลานนท์
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/1-7-1024x576.jpg)
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/2-8-1024x576.jpg)
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/3-6-1024x576.jpg)
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/4-5-1024x576.jpg)
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/5-5-1024x576.jpg)
![](http://www.tfc.ac.th/web2020/wp-content/uploads/2021/01/6-5.jpg)